ตารางถ่ายทอดสด

ฟุตบอลโลก 2022

02:00
โปรตุเกส
VS
สวิตเซอร์แลนด์
02:00
บราซิล
VS
เกาหลีใต้
22:00
โมร๊อคโค
VS
สเปน
22:00
ญี่ปุ่น
VS
โครเอเชีย
22:00
ฝรั่งเศส
VS
โปแลนด์
02:00
อาร์เจนตินา
VS
ออสเตรเลีย
02:00
อังกฤษ
VS
เซเนกัล

ลีกา 1 โรมาเนีย

00:00
สเตอัว บูคาเรสต์
VS
มิโอวินี่
00:00
อาร์เจส ปีเตสตี
VS
ราปิด บูคาเรสต์
18:15
คอนสแตนต้า
VS
โบโตซานี่
20:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
ชินเดีย ทราโกวิสเต้

คูป้า โรมาเนีย

00:00
สโลโบเซีย
VS
ดินาโม บูคาเรสต์
00:00
เปโตรลูล
VS
ซีเอส คราอิโอว่า
00:00
โวลุนทารี
VS
เซปซี
22:00
เฮอร์แมนน์สตัดท์
VS
ชินเดีย ทราโกวิสเต้
22:00
อาร์เจส ปีเตสตี
VS
คราอิโอว่า

ซือเปร์ลีก

00:00
ริเซสปอร์
VS
เพนดิคสปอร์
17:30
แมนิสซา
VS
เคซิโอเรนกูคู
23:00
อัลเตย์
VS
โบลูสปอร์
20:00
อดาน่าสปอร์
VS
เกิซเทเป้

ดับเบิลยู ลีก ออสเตรเลีย

12:00
เมลเบิร์น วิคตอรี่ (ญ)
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ (ญ)

ดับเบิ้ลยูเอสแอล 1

19:30
เรดดิ้ง (ญ)
VS
สเปอร์ (ญ)

บราซิล ซีรีย์บี

18:30
สปาล
VS
โมเดน่า
00:00
เบเนเวนโต้
VS
ปาแลร์โม
21:00
อัสโคลี่
VS
โคโม่

บัลแกเรีย คัพ

18:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
เลฟสกี้ โซเฟีย

พรีเมร่าดิวิชั่นสเปน

18:00
บาเลนเซีย (ญ)
VS
แอตเลติโก มาดริด (ญ)

ฟุตบอลกระชับมิตร

20:00
อดาน่า เดมิร์สปอร์
VS
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ

มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก

23:00
โมนาร์ บาร์
VS
เดซิค

ลีกวัน

19:30
วีคอมบ์
VS
พอร์ตสมัธ

ลีกา 3 โปรตุเกส

02:00
อัลแวร์กา
VS
ออส เบเลเนนเซส
18:00
มอนคาราปาเชนเซอ
VS
ไลเรีย
00:00
อลอคาเดมิก้า
VS
เรอัล เอสซี

ลีกา บีพีไอ โปรตุเกส

22:00
บราก้า (ญ)
VS
ฟามาลิเคา (ญ)

อลิอันซ์ คัพ

03:45
เอสโตริล
VS
ตอร์เรเรนเซ
00:00
อรัวค่า
VS
เลชอยส์
03:45
โทรเฟนเซ่
VS
เฟอร์เรร่า
03:45
มาฟรา
VS
วิเซล่า

เซกุนด้า ลีกา สเปน

03:00
บียาร์เรอัล B
VS
เลกาเนส
00:30
มิรานเดส
VS
อัลบาเซเต้
01:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
ลาส พัลมาส
03:00
เลบันเต้
VS
มาลาก้า
00:30
สปอร์ติ้ง คิฆอน
VS
ลาส พัลมาส

เอเรอดีวีซี หญิง

18:15
เอ็กซ์เซลซิเยอร์ (ญ)
VS
พีเอสวี (ญ)

เอ็ม150 ไทยลีก2

18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
นครศรี ยูไนเต็ด
18:30
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
17:30
อุดรธานี เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

ตุรกี บาสเกตบอล ซูปเปอร์ ลีก

19:30
อนาโดลู เอเฟส
VS
ปินาร์ คาร์ซิยาก้า
17:00
ดารุซซาฟาก้า
VS
คอนยาสปอร์

บาสเกตบอล ลีกา เอซีบี

02:00
กรานาด้า
VS
เรอัล เบติส
00:00
เรอัล มาดริด
VS
บาเลนเซีย
23:00
ซัสกี้ บาสโกเนีย
VS
มูร์เซีย
19:00
เตเนรีเฟ
VS
ฟูเอนลาบราดา
18:30
จิโรน่า
VS
เบรโอกัน
02:45
ยูนิคาจา
VS
เทคนีคอนต้า ซาราโกซ่า
02:45
โอบราโดอิโร ซีเอบี
VS
บาร์เซโลนา

บาสเกตบอล เลกา เซเรีย อา

23:00
ซาสซารี
VS
โอลิมเปีย มิลาโน
18:00
บรินดิซิ
VS
เวเนเซีย

บาสเกตบอล เอบีเอ ลีก

01:00
เคเค เมก้า บาสเก็ต
VS
โบแร็ค

บาสเกตบอล เอ็นซีเอเอ มาร์ชแมดเนสส์

07:00
มิชิแกน สเตท
VS
นอร์ทเวสเทิร์น
07:00
แอริโซนา สเตท
VS
สแตนฟอร์ด
05:00
มหาวิทยาลัย แคลิฟอร์เนีย ลอสแอนเจลิส
VS
ออริกอน
05:00
เพอร์ดู
VS
มินนิโซตา
04:30
เครกฮ์ตัน
VS
เนแบรสกา
04:00
วอชิงตัน สเตท
VS
ยูทาห์ ยูเทส
02:00
ยูเอบี
VS
เซาท์ อลาบามา
02:00
อิลลินอยส์ เสตท
VS
เบลมอนท์
01:00
เคนทักกี
VS
มิชิแกน
22:30
มาริสต์
VS
เมน แบล็ก แบร์ส
10:00
โลโยลา แมรี่ แอนท์
VS
เนวาด้า
09:30
ฮิวสตัน
VS
วิทยาลัยเซนต์แมรี่ แคลิฟอร์เนีย
09:00
แคนซัส สเตท
VS
วิชิทอ สเตท
07:30
เมมฟิส
VS
โอเร มิสซิสซิปปี
07:00
เทกซัส เอแอนด์เอ็ม
VS
บอยซี สเตท
06:30
ซาเวียร์
VS
เวสต์ เวอร์จิเนีย
04:30
มาร์แกตต์
VS
วิสคอนซิน
04:00
ไวโอมิง
VS
แกรนด์ แคนยอน
04:00
รัทเจอร์ส
VS
อินเดียน่า
02:00
เวอร์จิเนีย
VS
ฟลอริดา สเตท
02:00
บัตเลอร์
VS
เทนเนสซี เทค
01:00
มหาวิทยาลัย เทมเปิล
VS
วีซียู แรมส์
03:00
เพอร์ดู ฟอร์ตเวย์น
VS
โอ๊คแลนด์

บาสเกตบอล เอ็นบีเอ

08:00
โทรอนโตแร็ปเตอส์
VS
ออร์แลนโด แมจิก
09:00
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอรส์
VS
อินเดียนา เพเซอรส์
06:00
นิวยอร์ก นิคส์
VS
คลีฟแลนด์ คาวาเลียส์
06:00
บรูคลิน เน็ตส์
VS
บอสตัน เซลติกส์
03:30
นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
VS
เดนเวอร์ นักเก็ตส์
09:00
ยูทาห์ แจ๊ส
VS
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอรส์
09:00
โกลเดนสเตท วอริเออรส์
VS
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
08:00
มินเนโซตา ทิมเบอร์วูฟส์
VS
โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
06:00
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
VS
มิลวอกี บักส์
04:00
ลอสแอนเจลิส คลิปเปอรส์
VS
ซาคราเมนโต คิงส์
00:30
นิวยอร์ก นิคส์
VS
ดัลลัส แมฟเวอริกส์

บาสเกตบอล เอ็นบีเอ จี ลีก

01:00
คอลเลจ พาร์ค สกายฮอว์กส์
VS
เมน เรด คลอว์ส
09:00
จี ลีก อิกไนท์
VS
เซาท์เบย์เลเกอร์ส
07:00
คอลเลจ พาร์ค สกายฮอว์กส์
VS
แรพเตอร์ 905

ฟุตซอล ไทยลีก

17:00
แบล็คเพิร์ล ยูไนเต็ด
VS
เอ็นที ฟุตซอลคลับ
16:00
การท่าเรือ เอเอสเอ็ม
VS
เชสส์ มหาสารคาม
15:00
ราชภัฎเพชรบุรี H3
VS
ฟุตซอลไทยอาร์มี่

สนุกเกอร์ สก็อตติช โอเพ่น

02:00
Player Table2
VS
Player Table2
02:00
Player Table1
VS
Player Table1
02:00
Player Table1
VS
Player Table1
23:00
Player Table1
VS
Player Table1
20:00
Player Table2
VS
Player Table2
17:00
Player Table2
VS
Player Table2
20:00
Player Table1
VS
Player Table1
17:00
Player Table1
VS
Player Table1

สนุกเกอร์ อิงลิช โอเพ่น

16:00
Player Table1
VS
Player Table1
16:00
Player Table1
VS
Player Table1